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MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KWA MWAKA WA MASOMO 2021
1. UTANGULIZI ‘
Nafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na masoemo ya elimu ya Sekondari Kidato cha Kwanza katika
shule hii kwa mwaka wa masomo 2021.
Jumuiya ya Ngombezi Sekondari tunaungana na ndugu,jamaa na marafiki zako kukupongeza kwa kufaulu na
kuchaguliwa kujinga na elimu ya Sekondari.
Shule ipo kilometa 2.5 kutoka stendi mpya, barabara kuu ya kwenda Handeni au Kilometa 5 kutoka stendi ya
zamani barabara kuu ya kwenda Mombo.
Mazingira ni mazuri kwa kujifunza na kujisomea kwani Shule iko mbali na makazi ya watu na pia kuna hostell kwa
wavulana na wasichana ya kumwezesha mwanafunzi kupata muda wa kutosha wa kujisomea.
Shule itafunguliwa tarehe 1&/01/2021. Muda wa kuripoti ni saa 01:00 asububhi tayari kwa kuandikishwa.

2. MAHITAJI YA SHULE
WAVULANA
e  Mashati mawili meupe ya mikono mifupi.
e  Suruali mbili kitambaa cha Light Blue ( Bluu bahari) kitambaa kizito cha suti yenye marinda mawili ya nusu
inchi.
¢  Soksi ndefu rangi nyeupe.
e Viatu vyeusi vya kamba vya ngozi, kisigino kifupi.

WASICHANA
e Mashati mawili meupe ya mikono mifupi.
e Sketi mbili ndefu ziwe za marinda ya kupanga na pasi (sio rinda boksi) mpaka kwenye kifundo cha mguu,
kitambaa kizito cha suti, rangi light blue (Bluu bahari). (Sketi fupi haitakubalika).
e  Nusu kanzu inayoishia mapajani na juba refu lifunike mikono.
e  Soksi ndefu rangi nyeupe.
e Viatu vyeusi vya kamba vya ngozi, kisigino kifupi.
VIFAA VYA DARASANI
e  Madaftari aina ya counter Q3 Jumla 12.
e Kalamu za wino, penseli na kifutio pamoja na mkebe wa Hesabu.
e  Begi la madaftari na file la kuhifadhia mitihani.
VIFAA VYA USAFI
WAVULANA
e Jembe jipya na mpini wake.
WASICHANA
e  Fyekeo moja na ndoo moja.
Vifaa vyote vitakaguliwa kabla ya kuandikishwa.
MASHARTI
e Nimarufuku kufuga kucha ndefu, nywele ndefu, ndevu na kupaka rangi vidoleni au popote pale mwilini.
e Sare ya kubana ya namna yoyote ile haitaruhusiwa.
Kama unahitaji nafasi ya hosteli, fomu ya kujiunga inapatikana shuleni.Fika shuleni utapata maelezo ya fomu

hiyo. W
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KIAMBATISHO A
GOVERNMENT OF TANZANIA

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
PART A
TO: Medical Officer From

....................................................................................
....................................................................................

(Name in full)

Please examine the above named to his/her physical and mental fitness for secondary
education course. The examination should include categories I-IV in which each category
or sub-category will render the student in ineligible in of defect.
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PART B
(To be completed by Government Medical Officer)

I have examined above named and consider that he/she is physically benefited and
mentally fit/unfit for secondary education course.
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MAKUBALIANO YA MWANAFUNZI, MZAZI NA SHULE.

KIAMBATANISHO A
AHADI YA MWANAFUNZI KUFUATA SHERIA, KANUNI NA TARATIBU ZA SHULE

NI, ... comemmemmnnnrnnmeen e st S s s v mwanafunzi wa Kidato cha

S (00| TR —— ninakubali kufuata sheria, kanuni na taratibu zote
zinazotumika shuleni. Pia ninaahidi kuwa nitatekeleza wajibu wangu nikiwa mwanafunzi kwa
kusoma na kujifunza kwa bidii kwa muda wangu wote nitakaokuwa hosteli. Naahidi pia kwamba
sitashiriki katika kitendo chochote kile cha uvunjifu wa moja ya sheria, kanuni na taratibu

zilizowekwa nikiwa mwenyewe wala nikiwa katika makundi.
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KIAMBATANISHO B

AHADI YA MZAZI KUMPATIA MWANAFUNZI MAHITAJI YOTE KWA WAKATI

Kidato cha......ccoeve. mwaka.......c.cconu......, aliyechaguliwa kuingia hosteli ya Ngombezi Sekondari,
nina ahidi kuwa nitamtimizia kwa wakati mahitaji yake kama yalivyoainishwa katika
mchanganuo wa mabhitaji niliotumiwa.

Nitashirikiana na walimu kuhakikisha kuwa mwanangu anafuata sheria, kanuni na taratibu zote
zilizowekwa na shule.

Nitafuatilia mahudhurio yake mara kwa mara katika kuzuia tatizo la utoro.

Nitahudhuria vikao vyote vya wazazi vitakavyoitishwa katika kumlea mwanangu hapa shuleni.

Hii ni pamoja na kufuatilia ripoti za maendeleo kila nitakapohitajika kufanya hivyo.
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