~ JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI WA KOROGWE

Mtaa wa Majengo, Barabara ya Moshi, S. L. P. 615 Korogwe —Tanga, Simu: 027- 2650050
Nukushi: 027- 2650075 Barua Pepe: info@korogwetc.go.tz Tovuti: www.korogwetc.go.tz

TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA KOROGWE KWA KUSHIRIKIANA NA
WATAAMU WA MACHO KUTOKA HOSPITALI YA RUFAA YA KCMC ILIYOPO MOSHI.
MKOANI KILIMANJARO ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA MJI
WA KOROGWE PAMOJA NA MAENEO YA JIRANI KUWA KUANZIA TAREHE 14 - 17,
2021 KUTAKUA NA MATIBABU YA MACHO KATIKA KITUO CHA AFYA CHA
MAJENG()

HUDUMA ZITAKAZOTOLEWA NI PAMOJA NA:

< UCHUNGUZI PAMOJA NA UPASUAJI WA MTOTO WA JICHO. {TSH. 15000/=
- UTOAJI WA MIWANI ZA KUSOMEA .TSH. { 10000 — 25000/=}

UTOWAII WA DAWA ZA MACHO. {TSH. 2000/=}
 UTOAIT WA MIFUKO YA MIWANL {TSH. 2000/=}
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HUDUMA ZITATOLEWA KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI HADI 12:00 JIONL
UPATAPO TANGAZO HILI MJULISHE NA MWENZIO.

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
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NICODEMUS J. BEI
| MKURUCENLI WA HALMASHAURI YA MJI

KOROGWE



