

# HALMASHAURI YA MJI KOROGWE

SHULE YA SEKONDARI KWAMNDOLWA  
S.L.P 695 KOROGWE.

Kumb. Na.Kwss/JOIN/VOL III/2021

MWANAFUNZI ..... TAREHE.....

## YAH: MAAGIZO YA KUJUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KWAMNDOLWA

### 1.0 UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021. Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 11/1/2021 unatakiwa kuripoti kituoni kuanzia tarehe 11/1/2021 na mwisho wa kuripo ni tarehe 18/1/2021.

### 2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

#### 2.1 Sare ya shule

- i. Wavulana suruali mbili za rangi ya chocolate na mashati meupe mikono mifupi mawili
- ii. Wasichana sketi mbili za rangi ya chocolate zenye urefu wa **sm 20** chini ya magoti na mashati meupe. Kwa mabinti wa kiislamu urefu wa sketi ufike kwenye kongo za miguu na nusu kanzu, rangi ya hijabu ifanane na nusu kanzu. Hijabu ishonwe na ziwe ndefu, kitambaa cha Sampuli kitaambatanishwa.
- iii. Viatu viwe vyeusi vyenye kisigino kifupi na vyenye kama.

**N.B** Mwanafunzi aje na passport size mbili (2)

- Vifaa vya usafi ndoo ndogo1, ufagio 1, jembe 1 na kwanja 1.
- Mtoto alipoti na mzazi na si vinginevyo

### 0.3 MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUKUSABABISHIA KUFUKUZWA NA KUSIMAMISHWA SHULE


- a) Wizi,Uasherati, Ushoga, Ubakaji, Ulevi na utumiaji wa madawa ya kulevya kama vile bangi, Cocaine, Mirungi, Kubeli na kadhalika, Kupiga na kupigana, kuharibu kwa makusudi mali ya Umma kudharau bendera ya Taifa, kupata ujauzito, kuoa au kuolewa, kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.
- b) Kukataa adhabu kwa makusudi na kuwa na simu ya mkononi.

### 0.4 MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULE.

- a) Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali, fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti.
- b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo fujo na makosa ya jinai.
- c) Fomu ya mzazi ya kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelezo mengine yatakayotolewa na shule.

### 0.5. TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO/MAAGIZO NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU

KARIBUNI KWAMNDOLWA SEKONDARI

  
.....  
MKUU WA SHULE

HEADMASTER  
KWAMNDOLWA SECONDARY SCHOOL  
P.O. BOX 695  
KOROGWE

## HISTORIA YA MWANAFUNZI

1. Jina (majina matatu ) .....
2. Tarehe ya kuzaliwa .....
3. Mahali anapoishi .....
4. Mahali unapoishi sasa .....
5. Jina la mzazi/ mlezi .....
6. Kazi/shughuli ya mzazi .....

Jina ..... Sahihi..... Tarehe .....

## MKATABA WA MWANAFUNZI

Mimi ..... ni mwanafunzi ninayejiunga kidato cha kwanza mwaka ..... ninaahidi kuwa nitafuata kanuni na taratibu za shule kama zilivyoambatanishwa katika fomu hii.

Sahihi ..... tarehe .....

## FOMU YA MZAZI

Mimi ..... ni mzazi/mlezi wa ..... anayejiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari ..... ninakiri na kukubalina na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.

Sahihi ..... tarehe .....

Namba ya simu .....

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA  
KWAMNDOLWA SEKONDARI SCHOOL**

**P.O.BOX 695  
KOROGWE**

**REQUEST MEDICAL EXAMINATION**

The medical officer

.....  
.....  
.....

Student .....

Please examine the above as to his/her physical and mental for full time schooling under the listed categories.

.....  
**HEADMASTER**

**MEDICAL EXAMINATION REQUEST**

I have examined the above student named and consider him/her physically and mentally fit/ unfit for school time course.

1. Eyesight .....
2. Hearing .....
3. Limbs.....
4. Speech .....
5. Venereal disease .....
6. Leprosy .....
7. Epilepsy .....
8. Pregnancy .....

Date ..... Signature .....