TANGAZO

KLINIKI Y& ARDHI

Mkurugenzi wa Mji Korogwe kwa kushirikiana na Kamishna wa Ardhi Mkoa wa Tanga anawalangazia
wananchi wole wa mji wa Korogwe kuwa, kulakuwa na kliniki ya ardhi kwa muda wa siku mbili
kuanzia tarche 11/08/2025 hadi tarehe 12/08/2025 katika viwanja vya Shule ya Msingi Manundu
Mazoezi(Karibu na stendi ya zamani) kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi 10:00 jioni. Huduma zitakazotolewa
katika Kliniki hiyo ni pamoja na;
+ Kusikiliza, kupokea na kutatua kero na malalamiko mbalimbali yanayohusu masuala ya ardhi.
«* Ukadiriaji wa kodi ya pango la ardhi (kodi ya ardhi) utakaoenda sambamba na wateja kupatiwa
bili kwa ajili ya kulipa kodi ya ardhi.
** Kupokea maombi ya kuandaliwa hatimiliki kutoka kwa wananchi wanaomiliki viwanja katika
Mji wa Korogwe.
«%* Utoaji wa elimu inayohusu masuala ya ardhi, ikiwemo sheria za ardhi, haki na wajibu wa

wamiliki wa ardhi. Elimu kuhusu namna ya mmikiki kutumia simu yake kukadiria na kujua

deni lake la kodi ya ardhi pia itatolewa,

Karibuni tuwahudumie,

llappy Luteganya
KAIMU MKURUGENZI WA MJUKOROGWVE
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