



HALMASHAURI YA MJI KOROGWE

(Barua Zote Ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

S. L. P. 615, Simu: 027-2650050 Nukushi: 027-2650075

Barua Pepe: info@korogwetc.go.tz/korogwetowncouncil@gmail.com

Tovuti: www.korogwetc.go.tz

KOROGWE, TANGA, TANZANIA

Tarehe: 29/08/2018

TANGAZO KWA WANANCHI WALIOMBA ZABUNI YA UWAKALA/VIBANDA NA HUDUMA YA ULINZI

KUSUDIO LA KUTOA KAZI KUPITIA TANGAZO Na:- LGA/126/NC/2017/2018/09 - MARUDIO KWA AJILI YA KUWAPATA MAWAKALA NA WAPANGAJI MBALIMBALI WA MAJENGO YA HALMASHAURI

Mkurugenzi wa Halamshauri ya Mji Korogwe, kwa kuzingatia Sheria ya manunuzi Na: 7 ya 2011, kifungu cha 60 (3) kikisomwa sambamba na Marekebisho ya sheria ya Manunuzi Na:- 5 ya 2016, kifungu cha 18 (a) anapenda kuwatangazia Wananchi wote waliomba zabuni tajwa kwamaba, Halmashauri inakusudia kutoa zabuni hizo kama ifuatavyo:-

1.0 UTOAJI WA HUDUMA YA ULINZI KWENYE MAJENGO YA HALMASHAURI

– MJI KOROGWE

S/NO	JINA LA MZABUNI (Muombaji)	KIASI(TSHS)
01	KIGEMU SECURITY SERVICES LTD	3,304,000.00 kwa mwezi

2.0 UKODISHAJI WA VIBANDA 05 VYA VYUMBA VYA TIKETI

(BOOKING OFFICE) STENDI YA MABASI KILOLE.

S/NO	JINA LA MZABUNI (MUOMBAJI)	KIASI (TSHS)
01	KOIYA GENERAL SUPPLY	100,000.00 kwa mwezi
02	LAWRENCE GAMA LUPINDO	100,000.00 kwa mwezi

3.0 UTOAJI WA HUDUMA YA UBEBAJI WA MIZIGO STENDI YA MABASI KILOLE

S/NO	JINA LA MZABUNI (MUOMBAJI)	KIASI (TSHS)
01	KOIYA GENERAL SUPPLY	410,000.00 kwa mwezi

4.0 KUPANGISHA VYUMBA 03 VYA BIASHARA JENGO LA HEKUSE

S/NO	JINA LA MZABUNI (MUOMBAJI)	KIASI (TSHS)
01	ABDUL SEIF KAFFUKU	100,000.00 kwa mwezi

5.0 UKUSANYAJI WA USHURU MACHINJIO YA KILOLE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1.	KOIYA GENERAL SUPPLIES	15% ya Mapato yote ya mwezi

6.0 USHURU WA USINDIKIZAJI ABIRIA STENDI YA MABASI KILOLE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1.	KOIYA GENERAL SUPPLIES	15% ya Mapato yote ya mwezi

7.0 UKUSANYAJI WA USHURU WA CHOO STENDI YA MABASI KILOLE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1.	KOIYA GENERAL SUPPLIES	15% ya Mapato yote ya mwezi

8.0 UKUSANYAJI WA USHURU WA VIOSKI (VIBANDA) 397 – SOKO LA MANUNDU

Halmashauri itakusanya yenyewe.

9.0 UKUSANYAJI WA USHURU WA MAGENGE 111 NA VIZIMBA 44 - SOKO LA MANUNDU

Halmashauri itakusanya yenyewe.

Halmashauri kwa kuzingatia vifungu tajwa, inapenda kutoa muda wa siku saba (7) za kazi hadi tarehe 07/09/2018 muda wa kazi saa 9.30 mchana, kwa wananchi wote ambao waliomba zabuni hizo kama kuna mwenye malalamiko, awasilishe malalamiko yake, kabla ya kutunuku zabuni kwa walioteuliwa. Baada ya muda huo Halmashauri haitapokea mamalalamiko yoyote.

**Nicodemus J Bei
MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI KOROPGWE**



HALMASHAURI YA MJI KOROGWE

(Barua Zote Ziandikwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

S. L. P. 615, Simu: 027-2650050 Nukushi: 027-2650075

Barua Pepe: info@korogwetc.go.tz/korogwetowncouncil@gmail.com

Tovuti: www.korogwetc.go.tz

KOROGWE, TANGA, TANZANIA

Tarehe: 14/06/2018

TANGAZO KWA WANANCHI WALIOMBA ZABUNI YA UWAKALA/VIBANDA

KUSUDIO LA KUTOA KAZI KUPITIA TANGAZO Na:- LGA/126/NC/2017/2018/09 KWA AJILI YA KUWAPATA MAWAKALA NA WAPANGAJI MBALIMBALI WA MAJENGO YA HALMASHAURI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Korogwe, kwa kuzingatia Sheria ya manunuzi Na;. 7 ya 2011, kifungu cha 60 (3) kikisomwa sambamba na Marekebisho ya sheria ya Manunuzi Na:- 5 ya 2016, kifungu cha 18 (a) anapenda kuwatangazia Wananchi wote waliomba zabuni tajwa kwamaba, Halmashauri inakusudia kutoa zabuni hizo kama ifuatavyo:-

1.0 KUPANGISHA VYUMBA VYA NANE (08) BOOKING OFFICE STENDI MPYA YA KILOLE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	George Eliabu Gesase	100,000.00
2	O.M.Insurance	100,000.00

2.0 UKODISHAJI WA GROCERY STENDI MPYA KILOLE- BAGAMOYO MJINI KOROGWE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	JACQULINE MOSHA	250,000.00

3.0 UKODISHAJI WA MGAHAWA STENDI MPYA YA KILOLE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	Hija Mohamed Hija	305,000.00

4.0 UPANGISHAJI WA KTC KANTINI

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
-----	----------------------------	--------------

1	MATILDA T.BLASDUS, SLP KOROGWE	80,000.00
---	--------------------------------	-----------

5.0 UKUSANYAJI WA USHURU WA MAZAO MISITU KATIKA HALMASHAURI YA MJI KOROGWE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	Prezzdar Co.Ltd wa S.L.P 94943 DAR ES SALAAM	15% ya makusanyo kwa mwezi

6.0 WAKALA WA USHURU WA MAZAO YA CHAKULA NA BIASHARA KATIKA HALMASHAURI YA MJI KOROGWE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	Prezzdar Co.Ltd wa S.L.P 94943 DAR ES SALAAM	15% ya makusanyo kwa mwezi

7.0 WAKALA WA USHURUWA MADINI YA UJENZI KATIKA HALMASHAURI YA MJI KOROGWE.

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	Prezzdar Co.Ltd wa S.L.P 94943 DAR ES SALAAM	15% ya makusanyo kwa mwezi

8.0 WAKALA WA USHURU MAEGESHO KATIKA HALMASHAURI YA MJI KOROGWE.

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	Prezzdar Co.Ltd wa S.L.P 94943 DAR ES SALAAM	15% ya makusanyo kwa mwezi

9.UKUSANYAJI WA USHURU WA CHOO- SOKO LA MANUNDU

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
------------	-----------------------------------	---------------------

1	UNYUKU WAKO GROUP S.L.P.75 KOROGWE	10% ya malipo ya mwezi
---	------------------------------------	------------------------

10. UTOAJI WA HUDUMA YA UNYONYAJI MAJI TAKA HALMASHAURI YA MJI KOROGWE

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1	SINGO SANITATION SERVICE, S.L.P 6727 MOROGORO	300,000.00

11. UKUSANYAJI WA USHURU WA MABASI STENDI YA MABASI KILOLE MJINI KOROGWE.

Na.	Jina La Mzabuni (Muombaji)	Kiasi (TSHS)
1.	KOIYA GENERAL SUPPLIES	10% ya Mapato ya mwezi

Halmashauri kwa kuzingatia vifungu tajwa, inapenda kutoa muda wa siku saba (7) za kazi hadi tarehe 25/06/2018 muda wa kazi, kwa wananchi wote ambao waliomba zabuni hizo kama kuna mwenye malalamiko, awasilishe malalamiko yake, kabla ya kutunuku zabuni kwa walioteuliwa. Baada ya muda huo Halmashauri haitapokea mamalalamiko yote

**JUMANNE K. SHAURI
MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI KOROPGWE**